Bóng đá ngày mai, lịch thi đấu bóng đá ngày mai
Bóng đá ngày mai là danh sách lịch thi đấu các trận đấu bóng đá trong sáng-chiều-tối và đêm mai sắp xếp theo thời gian. Lịch bóng đá ngày mai trực tuyến: cập nhật LTĐ 24h tối mai giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga và Ligue 1 mới nhất. Lịch thi đấu bóng đá ngày mai giải World Cup-WC, Euro, Copa America và Asian Cup chính xác. Thống kê bóng đá số liệu 24h chuẩn xác.
- Thứ bảy, ngày 18/5/2024
-
00:00Altona 93SuderelbeVòng
-
00:00AntalyasporAdana DemirsporVòng 37
-
00:00Aalborg BKFredericiaVòng Lên hạng / 30
-
00:00Kolding IFHobro IKVòng Lên hạng / 30
-
00:00VendsysselSonderjyskeVòng Lên hạng / 30
-
00:00Gefle IFGIF SundsvallVòng 8
-
00:00Trelleborgs FFHelsingborgs IFVòng 8
-
00:00Utsiktens BKOsters IFVòng 8
-
00:00SL Benfica 2Porto 2Vòng 34
-
00:00Ilves TampereHakaVòng 7
-
00:15Hebar PazardzhikBeroeVòng Trụ hạng / 33
-
00:45FamalicaoCasa Pia ACVòng 34
-
01:00Al-EttifaqAl-AkhdoudVòng 32
-
01:00Al-NassrAl HilalVòng 32
-
01:00Roda JC KerkradeNAC BredaVòng Nacompetitie R1
-
01:15AarauWilVòng 35
-
01:15BellinzonaSionVòng 35
-
01:15SchaffhausenBadenVòng 35
-
01:15ThunVaduzVòng 35
-
01:15Neuchatel XamaxStade NyonnaisVòng 35
-
01:30Argentino de QuilmesUAI UrquizaVòng Apertura / 17
-
01:30GKS JastrzebieWisla PulawyVòng 33
-
01:30Gimnasia y TiroTemperleyVòng 16
-
01:30PalermoSampdoriaVòng Promotion Play-offs
-
01:30CD MirandesElcheVòng 40
-
01:30Mezokovesd-ZsoryMTK BudapestVòng 33
-
01:30Gornik ZabrzePuszcza NiepolomiceVòng 33
-
01:30CWKS Resovia RzeszowMotor LublinVòng 33
-
01:45Raith RoversPartick ThistleVòng Play-Offs trụ hạng
-
01:45Bray WanderersCork CityVòng 16
-
01:45Cobh RamblersTreaty UnitedVòng 16
-
01:45UC Dublin UCDFinn HarpsVòng 16
-
01:45Wexford YouthsKerryVòng 16
-
01:45FiorentinaNapoliVòng 37
-
01:45AngersUSL DunkerqueVòng 38
-
01:45AuxerreConcarneauVòng 38
-
01:45BastiaParisVòng 38
-
01:45BordeauxPauVòng 38
-
01:45CaenValenciennesVòng 38
-
01:45GrenobleAmiensVòng 38
-
01:45GuingampLavalVòng 38
-
01:45QuevillySaint-EtienneVòng 38
-
01:45Rodez AFAjaccioVòng 38
-
01:45TroyesAnnecyVòng 38
-
01:45St-Truidense VVOud Heverlee LeuvenVòng Play-Offs Cúp C3 / 9
-
01:45Drogheda UnitedGalway UnitedVòng 16
-
01:45DundalkShamrock RoversVòng 16
-
01:45ShelbourneWaterford UnitedVòng 16
-
01:45St Patrick'sDerry CityVòng 16
-
01:45Sligo RoversBohemiansVòng 16
-
02:00SouthamptonWest Bromwich WBAVòng Play-offs
-
02:30UMF AftureldingValurVòng 4
-
02:30Atletico GrauCuscoVòng Apertura / 16
-
02:45Rio AveBenficaVòng 34
-
03:00Tacuary FBCClub LibertadVòng Apertura / 18
-
03:00General Caballero JLMSportivo LuquenoVòng Apertura / 18
-
05:00Clube de Regatas BrasilVila Nova GOVòng 6
-
05:00Sol de AmericaCerro PortenoVòng Apertura / 18
-
05:00Nacional Asuncion2 de MayoVòng Apertura / 18
-
05:00Sportivo AmelianoSportivo TrinidenseVòng Apertura / 18
-
06:00Barracas CentralSarmiento JuninVòng Giai đoạn 2 / 2
-
07:00Deportivo CuencaImbaburaVòng Apertura / 13
-
07:30Gremio NovorizontinoCoritiba PRVòng 6
-
08:00Colorado Springs SwitchbacksRhode IslandVòng 5
-
08:00El Paso LocomotiveMemphis 901Vòng 5
-
09:00PacificAtletico OttawaVòng 5
-
09:30Central Valley FuegoOne KnoxvilleVòng 5
-
09:30Nữ BayNữ San Diego WaveVòng 5
-
09:45U23 Manningham United BluesU23 Oakleigh CannonsVòng 14
-
11:00ImabariFukushima UnitedVòng 14
-
11:00Nữ EhimeNữ Spring Yokohama SeagullsVòng 10
-
11:00Maruyasu OkazakiTokyo Musashino CityVòng 9
-
11:00Okinawa SVSony SendaiVòng 9
-
11:00Urayasu SCHondaVòng 9
-
11:00Honda Lock SCTIAMO HirakataVòng 9
-
11:00Nữ Albirex NiigataNữ Sanfrecce HiroshimaVòng 21
-
11:00Nữ Veertien MieNữ JFA Academy FukushimaVòng 11
-
11:00Nữ SEISA OSA RheiaNữ Yamato SylphidVòng 11
-
11:00Nữ Diosa IzumoNữ Yunogo BelleVòng 11
-
11:00Nữ TsukubaNữ Diavorosso HiroshimaVòng 11
-
11:00Nữ Kibi International UniversityNữ Fujizakura YamanashiVòng 11
-
11:00Nữ ImabariNữ Fukuoka J AnclasVòng 11
-
11:30U23 St Albans SaintsU23 Port Melbourne Sharks SCVòng 14
-
11:30Adamstown RosebudsBroadmeadow MagicVòng 12
-
11:30Lambton JaffasLake Macquarie CityVòng 12
-
12:00Grulla MoriokaYSCC YokohamaVòng 14
-
12:00Kamatamare SanukiOmiya ArdijaVòng 14
-
12:00AC Nagano ParceiroZweigen KanazawaVòng 14
-
12:00Nara ClubGifuVòng 14
-
12:00Kataller ToyamaOsakaVòng 14
-
12:00Matsumoto YamagaGiravanz KitakyushuVòng 14
-
12:00Nữ Setagaya SfidaNữ Speranza OsakaVòng 10
-
12:00Busan Transpor TationPocheon CitizenVòng 10
-
12:00Nữ Tokyo Verdy BelezaNữ JEF United IchiharaVòng 21
-
12:00Manningham United BluesOakleigh CannonsVòng 14
-
12:00Melbourne City YouthCaroline Springs George CrossVòng 14
-
12:00North Geelong WarriorsWerribee CityVòng 14
-
12:00Eastern LionsBrunswick CityVòng 14
-
12:00Nữ Spirit FCNữ Illawarra StingraysVòng 12
-
12:00Adelaide Blue EaglesCumberland UnitedVòng 11
-
12:00Adelaide VictoryWest AdelaideVòng 11
-
12:00Fulham UnitedSalisbury UnitedVòng 11
-
12:00Playford City PatriotsWestern StrikersVòng 11
-
12:00Sturt LionsAdelaide CobrasVòng 11
-
12:00Adelaide VipersWest Torrens BirkallaVòng 11
-
12:00JEF UnitedEhimeVòng 16
-
12:00Thespakusatsu GunmaIwakiVòng 16
-
12:00Mito HollyhockOita TrinitaVòng 16
-
12:00Montedio YamagataBlaublitz AkitaVòng 16
-
12:00Tokushima VortisRoasso KumamotoVòng 16
-
12:00YokohamaShimizu S-PulseVòng 16
-
12:30Adelaide United YouthCroatie RaidersVòng 11
-
13:00Changwon CitySiheung CitizenVòng 10
-
13:00HwaseongUlsan CitizenVòng 10
-
13:00Paju CitizenYangpyeongVòng 10
-
13:00Kochi UnitedMIO Biwako ShigaVòng 9
-
13:00Kagoshima UnitedV-Varen NagasakiVòng 16
-
13:15U23 Hume CityU23 Dandenong ThunderVòng 14
-
13:30Hakoah Sydney City EastBulls AcademyVòng 15
-
13:30Nữ NGU Loverledge NagoyaNữ Orca Kamogawa FCVòng 10
-
13:30Wellington PhoenixMelbourne VictoryVòng Bán kết
-
14:00Resources CapitalWofoo Tai PoVòng 21
-
14:00Southern DistrictKitcheeVòng 21
-
14:00Canterbury BankstownBonnyrigg White EaglesVòng 15
-
14:00Brisbane CityBrisbane Olympic UnitedVòng 11
-
14:00ArmadaleFloreat AthenaVòng 8
-
14:00BalcattaStirling MacedoniaVòng 8
-
14:00Western KnightsFremantle CityVòng 8
-
14:00St Albans Saints SCPort Melbourne SharksVòng 14
-
14:00Avispa FukuokaCerezo OsakaVòng 15
-
14:00Nữ Changchun Jiuyin LeasingNữ Guangdong Meizhou HuijunVòng 8
-
14:00Nữ ShanDong JFSSNữ Jiangsu WuxiVòng 8
-
14:00Nữ Wuhan JianghanNữ Beijing BeiKongVòng 8
-
14:30Ansan GreenersChungbuk CheongjuVòng 13
-
14:30Daejeon Hana CitizenIncheon UnitedVòng 13
-
14:30SpiritAPIA Leichhardt TigersVòng 15
-
14:30Langfang Glory CityHeilongjiang Ice CityVòng 3
-
14:30Shenzhen JixiangNanjing CityVòng 3
-
14:30North Eastern MetrostarsAdelaide CometsVòng 11
-
15:00RyukyuTegevajaro MiyazakiVòng 14
-
15:00Redlands UnitedPeninsula PowerVòng 11
-
15:00Nữ INAC Kobe LeonessaNữ Urawa RedsVòng 21
-
15:00Kingston CityWestern United NPLVòng 14
-
15:00U19 Slovan LiberecU19 Slavia PrahaVòng 27
-
15:00U19 Mlada BoleslavU19 Frydek-MistekVòng 27
-
15:00FK Ural-2Sokol KazanVòng 6
-
15:15UlaanbaatarBayanzurkh SportingVòng 22
-
15:15Tatran BohuniceFrydek-MistekVòng 28
-
15:15Slovan RosiceSynot Slovacko 2Vòng 28
-
15:15SK Motorlet PrahaFK Kraluv DvurVòng 27
-
15:15U19 Ceske BudejoviceU19 Viktoria PlzenVòng 27
-
15:30Gold Coast UnitedBrisbane WolvesVòng 11
-
15:301 SC ZnojmoBanik Ostrava BVòng 28
-
15:30Nữ Spartak MoscowNữ KrasnodarVòng 10
-
15:30Adelaide OlympicAdelaide CityVòng 11
-
16:00Southern Districts RaidersNorthern TigersVòng 15
-
16:00Blacktown SpartansInter LionsVòng 15
-
16:00Dulwich HillUNSWVòng 15
-
16:00Dunbar RoversMt Druitt Town RangersVòng 15
-
16:00Macarthur RamsBankstown City LionsVòng 15
-
16:00Queensland LionsGold Coast KnightsVòng 11
-
16:00Hume CityDandenong ThunderVòng 14
-
16:00Nữ Horni HerspiceNữ Viktoria PlzenVòng Play-Offs trụ hạng / 5
-
16:00Nữ NTC WestNữ Perth RedStarVòng 7
-
16:00Nữ Perth SCNữ Subiaco AFCVòng 7
-
16:00Nữ UWA-Nedlands FCNữ BalcattaVòng 7
-
16:00Nữ Murdoch Uni MelvilleNữ Fremantle CityVòng 7
-
16:00Hills BrumbiesBlacktown CityVòng 15
-
16:00U19 PardubiceU19 Sigma OlomoucVòng 27
-
16:00St George SaintsSutherland SharksVòng 15
-
16:00U19 ZlinU19 Synot SlovackoVòng 27
-
16:00Western Sydney Wanderers AMMarconi StallionsVòng 15
-
16:00U19 Dukla PrahaU19 Banik OstravaVòng 27
-
16:00Guangzhou PowerWuxi WuGouVòng 3
-
16:00ShaanXi UnionGuangzhouVòng 3
-
16:15Valentine PhoenixMaitlandVòng 12
-
16:15Manly UnitedWollongong WolvesVòng 15
-
16:15St George CitySydney UnitedVòng 15
-
16:30Johor Darul TakzimNegeri Sembilan MatrixVòng 2
-
16:30Nữ Tallinna FC AraratNữ TabasaluVòng 7
-
16:30Nữ JK Tallinna KalevNữ Tammeka TartuVòng 7
-
16:30Nữ Viimsi JKNữ Lootos PolvaVòng 7
-
16:30Parnu JKLaanemaa HaapsaluVòng 11
-
16:30Nữ Lokomotiv MoscowNữ Ryazan VDVVòng 10
-
16:30Hunan BillowsShijiazhuang KungfuVòng 3
-
16:30Croydon KingsWhite City BeogradVòng 11
-
16:45Central Coast MarinersSydneyVòng Bán kết
-
17:00Lech Poznan 2Sandecja Nowy SaczVòng 33
-
17:00Albirex Niigata FCHougang UnitedVòng 2
-
17:00Lion City SailorsYoung LionsVòng 2
-
17:00U19 Dnipro-1U19 Shakhtar DonetskVòng 29
-
17:00U19 Dynamo KyivU19 KryvbasVòng 29
-
17:00U19 LNZ CherkasyU19 ZoryaVòng 29
-
17:00U19 Metalist 1925 KharkivU19 Polissya ZhytomyrVòng 29
-
17:00U19 MynaiU19 Kolos KovalivkaVòng 29
-
17:00U19 Rukh VynnykyU19 Chernomorets OdessaVòng 29
-
17:00U19 Veres RivneU19 PFC OleksandriaVòng 29
-
17:00U19 VorsklaU19 Obolon KievVòng 29
-
17:00Seoul E-LandJeonnam DragonsVòng 13
-
17:00Suwon Samsung BluewingsBucheon 1995Vòng 13
-
17:00U19 Wisla KrakowU19 Odra OpoleVòng 28
-
17:00U19 Jagiellonia BialystokU19 Korona KielceVòng 28
-
17:00U19 Ferencvarosi TCU19 Gyori ETO FCVòng 16
-
17:00U19 Warta PoznanU19 Rakow CzestochowaVòng 28
-
17:00GarliavaFK RiteriaiVòng 10
-
17:00Đà Nẵng FCPhú Thọ FCVòng 18
-
17:00Fortis LimitedSheikh JamalVòng 16
-
17:00Sagan TosuNagoya Grampus EightVòng 15
-
17:00Sông Lam Nghệ AnKhánh Hòa FCVòng 19
-
17:00Tukums-2000 2Super NovaVòng 7
-
17:00CD FeirenseVilaverdenseVòng 34
-
17:00Gimcheon SangmuJeju UnitedVòng 13
-
17:00Belshina BabruiskNiva DolbiznoVòng 7
-
17:00Qviding FIFLandvetter ISVòng 8
-
17:30Akron Togliatti 2Volna NizhegorodskayaVòng 6
-
17:45Pogon SiedlceChojniczanka ChojniceVòng 33
-
18:00Dynamo MoscowKrylya Sovetov SamaraVòng 29
-
18:00U19 Aalborg BKU19 NordsjaellandVòng 5
-
18:00U19 KobenhavnU19 VejleVòng 25
-
18:00U19 MidtjyllandU19 BrondbyVòng 25
-
18:00U19 LyngbyU19 Odense BKVòng 25
-
18:00Huddinge IFNacka IliriaVòng 8
-
18:00U19 Randers FrejaU19 Esbjerg FBVòng 25
-
18:00Minija KretingaNFA KaunasVòng 10
-
18:00Vanlose IFHolstebro BKVòng Trụ hạng / 6
-
18:00IF LysengVejgaard BKVòng Trụ hạng / 6
-
18:00Nữ PK Keski-UusimaaNữ AlandVòng 6
-
18:00Nữ AlingsasNữ Umea FCVòng 7
-
18:00Nữ Orebro SoderNữ Bollstanas SKVòng 7
-
18:00Nữ MalmoNữ Sundsvalls DFFVòng 7
-
18:00Nữ SolrodNữ Vildbjerg SFVòng Play-offs / 6
-
18:00Bình Định FCHải Phòng FCVòng 19
-
18:00GalaCD Monte CarloVòng Trụ hạng
-
18:00Skovde AIKOstersunds FKVòng 8
-
18:00FK FyllingsdalenInnstrandenVòng 7
-
18:00Muang Thong UnitedChonburiVòng 29
-
18:00PrachuapChiangrai UnitedVòng 29
-
18:00Dynamo KirovNoSta NovotroitskVòng 6
-
18:00SlonimMolodechnoVòng 7
-
18:00U19 Vysocina JihlavaU19 MFK KarvinaVòng 27
-
18:00Nữ CSKA MoscowNữ RostovVòng 10
-
18:15DerenKhangaridVòng 22
-
18:30CelticSt MirrenVòng Vô địch / 38
-
18:30DundeeKilmarnockVòng Vô địch / 38
-
18:30Heart of MidlothianGlasgow RangersVòng Vô địch / 38
-
18:30Erzgebirge AueSV Waldhof MannheimVòng 38
-
18:30SC Freiburg IIViktoria KolnVòng 38
-
18:30HallescherDortmund AmVòng 38
-
18:30VfB LubeckRW EssenVòng 38
-
18:30Munchen 1860Arminia BielefeldVòng 38
-
18:30Preuben MunsterSpVgg UnterhachingVòng 38
-
18:30SSV Jahn RegensburgSaarbruckenVòng 38
-
18:30SV SandhausenIngolstadt 04Vòng 38
-
18:30Dynamo DresdenMSV DuisburgVòng 38
-
18:30SSV Ulm 1846SC VerlVòng 38
-
18:30VSK AarhusAvartaVòng Vô địch / 6
-
18:30Nữ Club BruggeNữ AnderlechtVòng Vô địch / 9
-
18:30Tartu JK TammekaPaide LinnameeskondVòng 11
-
18:30TratLamphun WarriorVòng 29
-
18:30U19 BrnoU19 Sparta PrahaVòng 27
-
18:30Savedalens IFOckeroVòng 8
-
18:35Qingdao Youth IslandShanghai PortVòng 12
-
18:45FA 2000Fremad AmagerVòng Trụ hạng / 6
-
18:45Bashundhara KingsBangladesh PoliceVòng 16
-
19:00U19 Aarhus AGFU19 SonderjyskeVòng 25
-
19:00Aarhus FremadEsbjerg FBVòng Vô địch / 6
-
19:00Brabrand IFSkive IKVòng Trụ hạng / 6
-
19:00RoskildeMiddelfartVòng Vô địch / 6
-
19:00Chernomorets NovorossiyskYenisey KrasnoyarskVòng 33
-
19:00Persib BandungBali UnitedVòng Championship SemiFinals
-
19:00Naesby BKHolbaekVòng Vô địch / 6
-
19:00BK FremIshoj IFVòng Vô địch / 6
-
19:00Young Boys Football DevelopmentSfB-OureVòng Trụ hạng / 6
-
19:00Andorra CFBurgos CFVòng 40
-
19:00Turun PalloseuraKTP KotkaVòng 7
-
19:00SimrishamnNosaby IFVòng 8
-
19:00Nữ Banik OstravaNữ PardubiceVòng Play-Offs trụ hạng / 5
-
19:00Nữ Sparta PrahaNữ Slavia PrahaVòng Play-Offs vô địch / 5
-
19:00Viktoria AschaffenburgSpVgg AnsbachVòng 34
-
19:00Eintr BambergBayern Munich BVòng 34
-
19:00TSV BuchbachTSV AubstadtVòng 34
-
19:00Wacker BurghausenAugsburg 2Vòng 34
-
19:00Nurnberg BSV Schalding HeiningVòng 34
-
19:00SchweinfurtSpVgg BayreuthVòng 34
-
19:00Wurzburger KickersDJK VilzingVòng 34
-
19:00KumlaGrebbestads IFVòng 8
-
19:00Motala AIF FKStenungsunds IFVòng 8
-
19:00Altyn AsyrKopetdag AsgabatVòng 16
-
19:00ArkadagEnergetikVòng 16
-
19:00NebitciAsgabatVòng 16
-
19:00SagadamMerwVòng 16
-
19:00AFA OlaineSmiltene BJSSVòng 7
-
19:00AtyrauAstanaVòng 9
-
19:00IL Hodd 2Aalesund FK 2Vòng 7
-
19:00MypaKiffenVòng 6
-
19:00Uthai Thani ForestBuriram UnitedVòng 29
-
19:00RoPS RovaniemiVaajakoskiVòng 6
-
19:00Dynamo StavropolStroitel Kamensk-ShakhtinskyVòng 9
-
19:00Uralets Nizhny TagilAmkar PermVòng 6
-
19:00Dinamo-2 MinskBATE-2 BorisovVòng 7
-
19:00Husqvarna FFIK TordVòng 8
-
19:00Wegberg-BeeckGuterslohVòng 34
-
19:00SC WiedenbruckSV LippstadtVòng 34
-
19:00Wuppertal SVDurenVòng 34
-
19:00TSV Alemannia AachenSSVg VelbertVòng 34
-
19:00Monchengladbach BBocholtVòng 34
-
19:00Bahlinger SCTSV Schott MainzVòng 34
-
19:00Koln AmFortuna Dusseldorf IIVòng 34
-
19:00TSG BalingenKSV Hessen KasselVòng 34
-
19:00SC Paderborn 07 2RW OberhausenVòng 34
-
19:0008 HomburgStuttgarter KickersVòng 34
-
19:00SV RodinghausenFortuna KolnVòng 34
-
19:00SGV FreibergVfR AalenVòng 34
-
19:00Hirnyk-SportBukovyna chernivtsiVòng Trụ hạng / 9
-
19:00FSV FrankfurtSG Barockstadt Fulda LehnerzVòng 34
-
19:00Kremin KremenchukKhust CityVòng Trụ hạng / 9
-
19:00Kickers OffenbachTSV Steinbach HaigerVòng 34
-
19:00Metalurh ZaporizhyaPodillya KhmelnytskyiVòng Trụ hạng / 9
-
19:00VfB Stuttgart IITSG 1899 Hoffenheim 2Vòng 34
-
19:00Ahrobiznes VolochyskSC PoltavaVòng Vô địch / 9
-
19:00TuS Koblenz1 FSV Mainz 05 IIVòng 34
-
19:00Epitsentr DunayivtsiInhulets PetroveVòng Vô địch / 9
-
19:00Astoria WalldorfEintracht Frankfurt AmVòng 34
-
19:00Karpaty LvivLivyi Bereh KyivVòng Vô địch / 9
-
19:00Nyva BuzovaYarud MariupolVòng Vô địch / 9
-
19:00Prykarpattia Ivano FrankivskViktoriya MykolaivkaVòng Vô địch / 9
-
19:00Nữ Krylya Sovetov SamaraNữ Yenisey KrasnoyarskVòng 10
-
19:00Dinaz VyshgorodMetalist KharkivVòng Trụ hạng / 9
-
19:00FK ChernihivNyva TernopilVòng Trụ hạng / 9
-
19:15Selangor FAKedahVòng 2
-
19:15ViettelNam Định FCVòng 19
-
19:30Samgurali TskaltuboSamtrediaVòng 15
-
19:50Zrinski JurjevacRadnik SesveteVòng 31
-
20:00SabailNeftchi BakuVòng 35
-
20:00Olimpia GrudziadzKKS 1925 KaliszVòng 33
-
20:00Naftan NovopolockDnepr MogilevVòng 9
-
20:00U19 RomaU19 BolognaVòng 34
-
20:00U19 EmpoliU19 LazioVòng 34
-
20:00U19 FiorentinaU19 SampdoriaVòng 34
-
20:00U19 FrosinoneU19 JuventusVòng 34
-
20:00U19 GenoaU19 SassuoloVòng 34
-
20:00U19 Inter MilanU19 AtalantaVòng 34
-
20:00U19 TorinoU19 AC MilanVòng 34
-
20:00U19 VeronaU19 CagliariVòng 34
-
20:00Naft MisanAl TalabaVòng 29
-
20:00Nữ US SassuoloNữ JuventusVòng Play-Offs vô địch / 10
-
20:00Barkchi HisorRegar-TadAZ TursunzodaVòng 7
-
20:00IstaravshanKhatlonVòng 7
-
20:00Nữ AIK SolnaNữ HackenVòng 7
-
20:00Nữ Vittsjo GIKNữ IFK Norrkoping DFKVòng 7
-
20:00Arenel MoversYadahVòng 12
-
20:00Bikita MineralsChegutu PiratesVòng 12
-
20:00PlatinumHwange CollieryVòng 12
-
20:00Herentals CollegeBulawayo ChiefsVòng 12
-
20:00Nữ Jyvaskylan PallokerhoNữ Ilves TampereVòng 6
-
20:00PerakPDRM FAVòng 2
-
20:00Nữ KuPSNữ HonkaVòng 6
-
20:00Ngezi Platinum StarsTeloneVòng 12
-
20:00ZPC KaribaHighlandersVòng 12
-
20:00JIPPOKapylan PalloVòng 7
-
20:00IFK BergaOsterlen FFVòng 8
-
20:00Nữ Jitex BKNữ Mallbackens IFVòng 7
-
20:00Nữ Lidkopings FKNữ Gamla Upsala SKVòng 7
-
20:00Cape Town CityRichards BayVòng 29
-
20:00Lamontville Golden ArrowsCape Town SpursVòng 29
-
20:00Kaizer ChiefsPolokwane CityVòng 29
-
20:00Royal AMChippa UnitedVòng 29
-
20:00Sekhukhune UnitedAmaZuluVòng 29
-
20:00StellenboschMamelodi SundownsVòng 29
-
20:00Supersport UnitedMoroka SwallowsVòng 29
-
20:00TS GalaxyOrlando PiratesVòng 29
-
20:00Korona KielceRuch ChorzowVòng 33
-
20:00TransINVEST VilniusSiauliaiVòng 14
-
20:00Windsor Arch Ka IUniversidade MacauVòng Trụ hạng
-
20:00U19 Ohud MedinaU19 Al Ahli JeddahVòng 33
-
20:00U19 Al-HazmU19 Al Nassr RiyadhVòng 33
-
20:00U19 Al-FatehU19 Al-TaawonVòng 33
-
20:00U19 Al-HilalU19 Al-QadasiyaVòng 33
-
20:00U19 Al-ShababU19 Al-Faisaly HarmahVòng 33
-
20:00U19 Al-EttifaqU19 Al WehdaVòng 33
-
20:00Degerfors IFOrgryteVòng 8
-
20:00Zaglebie SosnowiecMiedz LegnicaVòng 33
-
20:00Kongsvinger IL 2Fredrikstad 2Vòng 7
-
20:00U19 Al-OrubahU19 Al-IttihadVòng 33
-
20:00IK OddevoldIK BrageVòng 8
-
20:00U19 Al-RaedU19 JeddahVòng 33
-
20:00AksuTuranVòng 9
-
20:00HJS AkatemiaVJS VantaaVòng 8
-
20:00PoxytHonkaVòng 8
-
20:00EPS EspooJazz PoriVòng 6
-
20:00KPV KokkolaKuPS AkatemiaVòng 6
-
20:00U17 KobenhavnU17 VejleVòng 23
-
20:00FK BiologFK Angusht NazranVòng 9
-
20:00Spartak NalchikDruzhba MaykopVòng 9
-
20:00LidaShakhtyor PetrikovVòng 7
-
20:00Jonsereds IFLaholms FKVòng 8
-
20:00Nữ Dynamo MoscowNữ Zvezda 2005 PermVòng 10
-
20:00Nữ Zenit Saint PetersburgNữ Chertanovo MoscowVòng 10
-
20:00NK AluminijDomzaleVòng 36
-
20:00NS MuraNK RogaskaVòng 36
-
20:00NK RadomljeNK CeljeVòng 36
-
20:00FK Kapaz GancaZira FKVòng 35
-
20:00Sabah FK BakuStandard SumqayitVòng 35
-
20:15U17 MidtjyllandU17 BrondbyVòng 23
-
20:15U17 Randers FCU17 Esbjerg FBVòng 23
-
20:30Lokomotiv MoscowFakel VoronezhVòng 29
-
20:30Eimsbutteler TVSSV JeddelohVòng 34
-
20:30Holstein Kiel 2Kilia KielVòng 34
-
20:30SV MeppenTeutonia OttensenVòng 34
-
20:30Phonix LubeckBremer SVVòng 34
-
20:30SC Weiche Flensburg 08Eintracht NorderstedtVòng 34
-
20:30SC Spelle VenhausHamburger SV IIVòng 34
-
20:30St Pauli IIHannover 96 AmVòng 34
-
20:30HavelseDrochtersen/AsselVòng 34
-
20:30SR Donaufeld WienFCM TraiskirchenVòng 28
-
20:30Bayer LeverkusenAugsburgVòng 34
-
20:30Borussia DortmundDarmstadtVòng 34
-
20:30Eintracht FrankfurtRB LeipzigVòng 34
-
20:30HeidenheimKolnVòng 34
-
20:30HoffenheimBayern MunichVòng 34
-
20:30VfB StuttgartMonchengladbachVòng 34
-
20:30Union BerlinFreiburgVòng 34
-
20:30Werder BremenVfL BochumVòng 34
-
20:30VfL WolfsburgMainz 05Vòng 34
-
21:00Rivers UnitedNiger TornadoesVòng 22
-
21:00Enskede IKIK SleipnerVòng 8
-
21:00Recreativo LiboloSporting CabindaVòng 27
-
21:00Nykopings BISBK LjungsbroVòng 8
-
21:00CR Uniao MalanjeSport LubangoVòng 27
-
21:00Sagrada EsperancaDesportivo HuilaVòng 27
-
21:00IMT Novi BeogradFK VozdovacVòng Trụ hạng / 36
-
21:00Radnicki NisFK Javor IvanjicaVòng Trụ hạng / 36
-
21:00Zeleznicar PancevoNovi PazarVòng Trụ hạng / 36
-
21:00Sandefjord 2Start Kristiansand BVòng 7
-
21:00GrindavikGrotta SeltjarnarnesVòng 3
-
21:00Leiknir ReykjavikIR ReykjavikVòng 3
-
21:00Throttur ReykjavikUMF NjardvikVòng 3
-
21:00BassecourtSolothurnVòng 29
-
21:00DietikonMuriVòng 29
-
21:00KonizEmmenbruckeVòng 29
-
21:00LangenthalConcordia BaselVòng 29
-
21:00SV MuttenzCourtetelleVòng 29
-
21:00RotkreuzMunsingenVòng 29
-
21:00SchotzU21 ThunVòng 29
-
21:00WohlenBlack Stars BaselVòng 29
-
21:00PodgoricaBokelj KotorVòng 35
-
21:00Grbalj RadanoviciIskra DanilovgradVòng 35
-
21:00Internacional PodgoricaKomVòng 35
-
21:00Lovcen CetinjeOFK IgaloVòng 35
-
21:00USV Eschen MaurenWettswil BonstettenVòng 29
-
21:00OtrantBeraneVòng 35
-
21:00FreienbachMendrisio StabioVòng 29
-
21:00U21 GrasshoppersTaverneVòng 29
-
21:00SV HonggYF Juventus ZurichVòng 29
-
21:00Kosova ZurichASC KreuzlingenVòng 29
-
21:00Linth 04GossauVòng 29
-
21:00UzwilTuggenVòng 29
-
21:00U21 WinterthurBalzersVòng 29
-
21:00MauerwerkWiener SportklubVòng 28
-
21:00La Sarraz-EclepensMeyrinVòng 29
-
21:00MontheyUS Terre SainteVòng 29
-
21:00NatersEchallensVòng 29
-
21:00Pully FootballChenoisVòng 29
-
21:00Sion 2La Chaux-de-FondsVòng 29
-
21:00Vevey Sports 05Grand SaconnexVòng 29
-
21:00Yverdon 2Portalban/GletterensVòng 29
-
21:00CoffraneU21 Lausanne SportsVòng 29
-
21:00IK GauthiodBK ForwardVòng 8
-
21:00AktobeOrdabasyVòng 9
-
21:00Valmieras 2MarupeVòng 7
-
21:00Trans NarvaFlora TallinnVòng 11
-
21:00Atlantis 2PEPO LappeenrantaVòng 6
-
21:00Nữ ArsenalNữ Brighton & Hove AlbionVòng 22
-
21:00Nữ Aston VillaNữ Manchester CityVòng 22
-
21:00Nữ Bristol CityNữ EvertonVòng 22
-
21:00FK Orenburg-2Lada TogliattiVòng 6
-
21:00VIFK VaasaKlubi 04Vòng 6
-
21:00Nữ Leicester CityNữ LiverpoolVòng 22
-
21:00Dinamo BarnaulRubin Kazan 2Vòng 6
-
21:00U17 BelarusBaranovichiVòng 7
-
21:00SevastopolAlania 2Vòng 9
-
21:00Nữ Manchester UnitedNữ ChelseaVòng 22
-
21:00Kuban HoldingForte TaganrogVòng 9
-
21:00Nữ Tottenham HotspurNữ West Ham UnitedVòng 22
-
21:00IF KarlstadIFK StocksundVòng 9
-
21:00TabyOrebro Syrianska IFVòng 9
-
21:15SD HuescaRacing SantanderVòng 40
-
21:15LeganesSporting de GijonVòng 40
-
21:15U17 Aarhus AGFU17 SonderjyskeVòng 23
-
21:30Academica LobitoInterclube LuandaVòng 27
-
21:30DordrechtEmmenVòng Nacompetitie R1
-
21:45CSKA SofiaFK Levski KrumovgradVòng Vô địch / 33
-
22:00MinskVitebskVòng 9
-
22:00TSV St JohannSV Áo SalzburgVòng 26
-
22:00SVG ReichenauSC RothisVòng 26
-
22:00Pinzgau SaalfeldenSV Wals-GrunauVòng 26
-
22:00SC ImstVfB HohenemsVòng 26
-
22:00Petro Atletico de LuandaKabuscorp do PalancaVòng 27
-
22:00U19 Puskas Akademia FehervarU19 Gyori ETO FCVòng 22
-
22:00U19 KisvardaU19 Ferencvarosi TCVòng 22
-
22:00U19 Vasas BudapestU19 Illes Akademia HaladasVòng 22
-
22:00U19 IIIKeruleti TVEU19 Paksi SEVòng 22
-
22:00U19 Diosgyor VTKU19 TarpaVòng 22
-
22:00U19 Ujpesti TEU19 Debreceni VSCVòng 22
-
22:00Rudes ZagrebNK Lokomotiva ZagrebVòng 35
-
22:00Graficar BeogradOFK BeogradVòng Vô địch / 36
-
22:00Macva SabacFK IndjijaVòng Vô địch / 36
-
22:00FK Radnicki Sremska MitrovicaFK Jedinstvo UBVòng Vô địch / 36
-
22:00FK Semendria 1924TekstilacVòng Vô địch / 36
-
22:00Mlada BoleslavSparta PragueVòng Vô địch / 4
-
22:00Viktoria PlzenBanik OstravaVòng Vô địch / 4
-
22:001FC SlovackoSlavia PrahaVòng Vô địch / 4
-
22:00Ferencvarosi TCUjpestVòng 33
-
22:00Kecskemeti TEZalaegerszegi TEVòng 33
-
22:00MOL FehervarDiosgyor VTKVòng 33
-
22:00Paksi SEKisvardaVòng 33
-
22:00Puskas AkademiaDebreceni VSCVòng 33
-
22:00Bechem UnitedKarelaVòng 30
-
22:00Berekum ChelseaAsante KotokoVòng 30
-
22:00DreamsHeart of LionsVòng 30
-
22:00Accra Hearts of OakAduana StarsVòng 30
-
22:00Legon CitiesGreat OlympicsVòng 30
-
22:00MedeamaReal Tamale UnitedVòng 30
-
22:00NationsAccra LionsVòng 30
-
22:00NsoatremanBibiani Gold StarsVòng 30
-
22:00SamartexBofoakwa TanoVòng 30
-
22:00Jiskra DomazliceCeske Budejovice BVòng 27
-
22:00CFR ClujFarul ConstantaVòng Vô địch / 10
-
22:00CS Universitatea CraiovaSepsi OSK Sfantul GheorgheVòng Vô địch / 10
-
22:00AC HorsensB93 CopenhagenVòng Trụ hạng / 30
-
22:00PanevezysHegelmann LitauenVòng 14
-
22:00Hapoel HaderaHapoel Tel AvivVòng Play-Offs trụ hạng / 33
-
22:00AshdodHapoel Katamon JerusalemVòng Play-Offs trụ hạng / 33
-
22:00Spartak TrnavaFK Zeleziarne PodbrezovaVòng Vô địch / 10
-
22:00Slovan BratislavaMFK RuzomberokVòng Vô địch / 10
-
22:00MSK ZilinaDAC Dunajska StredaVòng Vô địch / 10
-
22:00Zlate MoravceTrencinVòng Trụ hạng / 10
-
22:00Dukla Banska BystricaMFK SkalicaVòng Trụ hạng / 10
-
22:00FK KosiceMFK Zemplin MichalovceVòng Trụ hạng / 10
-
22:00Rheindorf AltachSC Áo LustenauVòng Trụ hạng / 32
-
22:00Blau Weiss LinzÁo ViennaVòng Trụ hạng / 32
-
22:00Wolfsberger ACWSG Swarovski TirolVòng Trụ hạng / 32
-
22:00BashkimiTeteks TetovoVòng 30
-
22:00Belasica StrumicaArsimiVòng 30
-
22:00Detonit JuniorFK KaraormanVòng 30
-
22:00Legion DynamoNart CherkesskVòng 9
-
22:00NovaciSkopjeVòng 30
-
22:00Ohrid 2004Kozuv GevgelijaVòng 30
-
22:00FK Osogovo KocaniPelister BitolaVòng 30
-
22:00Pobeda PrilepBesa DoberdollVòng 30
-
22:00Kamenica SasaVardar NegotinoVòng 30
-
22:00Al-HazmAl-RiyadhVòng 32
-
22:00Al-TaawonAl-Shabab ClubVòng 32
-
22:00Spartak PlevenBelasitsa PetrichVòng 33
-
22:00Strumska SlavaDobrudzhaVòng 33
-
22:00Sportist SvogeFK Chernomorets 1919 BurgasVòng 33
-
22:00Yantra GabrovoMarek DupnitzaVòng 33
-
22:00Chernomorets BalchikDunav RuseVòng 33
-
22:00CSKA 1948 Sofia 2Bdin VidinVòng 33
-
22:00Litex LovechMaritsa PlovdivVòng 33
-
22:00Ludogorets Razgrad 2Spartak VarnaVòng 33
-
22:15Al NajafDuhokVòng 29
-
22:15Al ZawraaZakhoVòng 29
-
22:30Olimpia ElblagPolonia BytomVòng 33
-
22:30HNK CibaliaNK JarunVòng 31
-
22:30NK Orijent RijekaNK SolinVòng 31
-
22:30Centro Atletico FenixCA ProgresoVòng 13
-
22:30Slask WroclawRadomiak RadomVòng 33
-
22:30GKS KatowiceWisla KrakowVòng 33
-
22:30Lahden ReipasGrIFKVòng 6
-
23:00AubagneAndrezieuxVòng 26
-
23:00Bourgoin JallieuOlympique AlesVòng 26
-
23:00Cannes ASEvian Thonon GaillardVòng 26
-
23:00ChamalieresToulonVòng 26
-
23:00GrasseJura Sud FootVòng 26
-
23:00Le Puy Foot 43 AuvergneHyeresVòng 26
-
23:00Toulouse 2Frejus Saint-RaphaelVòng 26
-
23:00PFC SochiKrasnodarVòng 29
-
23:00Angers 2St Pryve St HilaireVòng 26
-
23:00Angouleme CFCParis 13 AtleticoVòng 26
-
23:00AvoineLes HerbiersVòng 26
-
23:00Blois F41BergeracVòng 26
-
23:00BourgesLa Roche VFVòng 26
-
23:00LibourneSaumur OLVòng 26
-
23:00Radnik SurdulicaSpartak SuboticaVòng Trụ hạng / 36
-
23:00AvranchesChamois NiortaisVòng 34
-
23:00TrelissacRomorantinVòng 26
-
23:00LB ChateaurouxSO CholetVòng 34
-
23:00GOALUS OrleansVòng 34
-
23:00Le MansMarignane GignacVòng 34
-
23:00MartiguesNimesVòng 34
-
23:00Red StarEpinalVòng 34
-
23:00RouenDijonVòng 34
-
23:00Villefranche BeaujolaisNancyVòng 34
-
23:00SochauxVersailles 78Vòng 34
-
23:00Dinamo MakhachkalaRodina MoscowVòng 33
-
23:00Dalvik ReynirFjolnirVòng 3
-
23:00La SerenaUnion San FelipeVòng 13
-
23:00Nữ AC MilanNữ SampdoriaVòng Trụ hạng / 10
-
23:00KolubaraFK Sloboda UziceVòng Trụ hạng / 36
-
23:00GrasshoppersBaselVòng Trụ hạng / 37
-
23:00Stade Lausanne OuchyLausanne SportsVòng Trụ hạng / 37
-
23:00FK Metalac Gornji MilanovacMladost GAT Novi SadVòng Trụ hạng / 36
-
23:00YverdonLuzernVòng Trụ hạng / 37
-
23:00Radnicki BeogradFK VrsacVòng Trụ hạng / 36
-
23:00Vilnius BFABanga Gargzdai 2Vòng 10
-
23:00Proleter Novi SadFK Dubocica LeskovacVòng Trụ hạng / 36
-
23:00LecceAtalantaVòng 37
-
23:00Racing BesanconBiesheimVòng 26
-
23:00Bourg-en-Bresse Peronnas 01Saint QuentinVòng 26
-
23:00ColmarAuxerre BVòng 26
-
23:00US Creteil-LusitanosWasquehalVòng 26
-
23:0093 BobignyFeignies AulnoyeVòng 26
-
23:00AS Furiani AglianiFleury Merogis USVòng 26
-
23:00MaconHaguenauVòng 26
-
23:00Slavia Karlovy VaryPovltava FAVòng 27
-
23:00Al HalaAl-Ahli BHRVòng 22
-
23:00Al HiddNajma ManamaVòng 22
-
23:00Al-MuharraqSitraVòng 22
-
23:00Al Riffa ClubManama ClubVòng 22
-
23:00Shabab ManamaBusaiteenVòng 22
-
23:00East RiffaAl KhaldiyaVòng 22
-
23:00Differdange 03Wiltz 71Vòng 29
-
23:00F91 DudelangeProgres NiederkornVòng 29
-
23:00Jeunesse EschVictoria RosportVòng 29
-
23:00UN Kaerjeng 97Racing Union LuxembourgVòng 29
-
23:00Marisca MierschUnion Titus PetangeVòng 29
-
23:00US Mondorf-les-BainsFola EschVòng 29
-
23:00SchifflingenSwift HesperangeVòng 29
-
23:00UNA StrassenMondercangeVòng 29
-
23:00KaisarZhenisVòng 9
-
23:00Rigas FS 2Riga 2Vòng 7
-
23:00Dila GoriDinamo TbilisiVòng 15
-
23:00Bastia BorgoRacing Club de PhápVòng 26
-
23:00BeauvaisAF ViroisVòng 26
-
23:00Nomme KaljuKuressaareVòng 11
-
23:00US BoulogneLorient 2Vòng 26
-
23:00Voltigeurs ChateaubriantAubervilliersVòng 26
-
23:00Dinan LehonStade BriochinVòng 26
-
23:00GranvilleChamblyVòng 26
-
23:00Guingamp BSaint MaloVòng 26
-
23:15WesterloKV MechelenVòng Play-Offs Cúp C3 / 9
-
23:30JK Tallinna Kalev 2ElvaVòng 11
-
23:30Everton CDCD Copiapo SAVòng 13
-
23:30Inverness CTHamilton AcademicalVòng Relegation Play-Off Final
Cập nhật: 17/05/2024 00:43